JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI —

SHIRIKA LA RELI TANZANIA

Ofisi ya Uhusiano
SL.P 70364
Dar es Salaam

Simu: 2133990
Telegramu: Railways
Nukushi: 2133428

TAARIFA KWA UMMA

YAH: KUSITISHWA KWA HUDUMA ZA USAFIRI WA TRENI KUTOKA DAR ES
SALAAM KUELEKEA MIKOA YA BARA

Dar es Salaam, Tarehe 28 Machi 2023

Shirika la Reli Tanzania (TRC) linautaarifu umma kusitishwa kwa huduma ya usafiri wa treni
ya abiria inayotoka Dar es Salaam kuelekea mikoa ya bara (Dar es Salaam, Morogoro,
Dodoma, Tabora, Mwanza, Mpanda na Kigoma) kuanzia tarehe 28.03.2023.

TRC imesitisha utoaji wa huduma kutokana na mvua kubwa zinazoendelea kunyesha sehemu
mbalimbali nchini na kupelekea daraja kusombwa na maji kati ya stesheni ya Godegode na
Gulwe, wilaya ya Mpwapwa mkoani Dodoma.

Huduma ya treni inatarajia kurejea siku ya Alhamisi tarehe 30.03.2023. Shirika linaomba
radhi kwa usumbufu uliojitokeza nakuendelea na jitihada za kuhakikisha huduma zinarejea
haraka.
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